Chính chủ cần bán nhà 57,9m2 x 3 tầng có 4 phòng ngủ tại đại thành, quốc oai
Xã Đại Thành, Huyện Quốc Oai, Hà Nội
5 tỷ 600 triệu
58 m2 (5x11)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ cần bán nhà 57,9m2 x 3 tầng có 4 phòng ngủ tại Đại Thành, Quốc Oai
- Diện tích 57,9m2 x 3 tầng có 4 phòng ngủ, 4WC. Gia đình để lại toàn bộ đồ nội thất.
- Diện tích 57,9m2 x 3 tầng có 4 phòng ngủ, 4WC. Gia đình để lại toàn bộ đồ nội thất.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán nhà 57,9m2 x 3 tầng có 4 phòng ngủ tại đại thành, quốc oai", có mã số #310387, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu