Chính chủ cho thuê căn góc tầng 10 b6 giảng võ, ba đình, hà nội
Đường Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
18 triệu
68 m2 (8x8)
1 pn
1 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ cho thuê căn góc tầng 10 B6 Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội
- Diện tích 68m2, 1 phòng ngủ, 1 phòng Vệ sinh, phòng khách siêu rộng, có sẵn cửa kéo để ngăn thành phòng ngủ 2
- Diện tích 68m2, 1 phòng ngủ, 1 phòng Vệ sinh, phòng khách siêu rộng, có sẵn cửa kéo để ngăn thành phòng ngủ 2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê căn góc tầng 10 b6 giảng võ, ba đình, hà nội", có mã số #323263, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu