Cho thuê cửa hàng làm tóc, gội đầu, bán hàng ở ngõ quan thổ 1. giá: 3,5tr/tháng
Đường Quan Thổ 1, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội
3.5 triệu
10 m2 (2x5)
1 wc
05-05-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê cửa hàng làm tóc, gội đầu, bán hàng. Giá: 3,5tr/tháng- DT: 10m2 công tơ điện, nước và WC riêng, có gác xép. Độc lập với nhà chủ, có thể ở lại qua đêm.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 2 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 10 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê cửa hàng làm tóc, gội đầu, bán hàng ở ngõ quan thổ 1. giá: 3,5tr/tháng", có mã số #319082, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu