TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cho thuê mặt bằng kinh doanh phố thụy khuê (vị trí đắc địa) - ngã 3, giao nhau của dốc tam đa - thụy khuê - hoàng hoa thám
Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
12 triệu
40 m2 (4x10)
1 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê Mặt bằng Kinh doanh phố Thụy Khuê (Vị trí đắc địa) - ngã 3, giao nhau của Dốc Tam đa - Thụy Khuê - Hoàng Hoa Thám
- Khu vực đông dân cư, gần Hồ Tây, gần chợ, gần trường học Chu Văn An cấp 1,2
- Khu vực đông dân cư, gần Hồ Tây, gần chợ, gần trường học Chu Văn An cấp 1,2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cho thuê mặt bằng kinh doanh phố thụy khuê (vị trí đắc địa) - ngã 3, giao nhau của dốc tam đa - thụy khuê - hoàng hoa thám", có mã số #307512, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu