Cho thuê nhà 1 hầm+7 tầng, có tháng máy, dt 55m2- số 11 ngõ 6 mạc thái tổ, p.yên hòa, cầu giấy
Đường Mạc Thái Tổ, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
55 triệu
55 m2 (55x10)
7 pn
7 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ 1 HẦM+ 7 TẦNG, CÓ THÁNG MÁY, DT 55M2- SỐ 11 NGÕ 6 MẠC THÁI TỔ, P. YÊN HÒA, CẦU GIẤY
- DT: 55m2, Giá thuê: 55tr/ tháng (thương lượng, HĐ từ 3 năm)
- DT: 55m2, Giá thuê: 55tr/ tháng (thương lượng, HĐ từ 3 năm)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 1 hầm+7 tầng, có tháng máy, dt 55m2- số 11 ngõ 6 mạc thái tổ, p.yên hòa, cầu giấy", có mã số #324568, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu