Cho thuê nhà 2 tầng bạch mai, gần các đại học bách- kinh- xây
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7.5 triệu
75 m2 (4x8)
2 pn
2 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà 2 tầng Bạch Mai, gần Bách- Kinh- Xây- Nhà 2 tầng, mỗi tầng 1 gác xép mặt bằng thực tế là 32 m không kể gác xép, tổng diện tích sử dụng 2 tầng 2 gác xép là 75 m, có 2 nhà vệ sinh.
- Thuận tiện đi lại chợ, khu dân cư, trường học (Bách Khoa, Kinh Tế Quốc Dân, Xây Dựng)
- Thuận tiện đi lại chợ, khu dân cư, trường học (Bách Khoa, Kinh Tế Quốc Dân, Xây Dựng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 2 tầng bạch mai, gần các đại học bách- kinh- xây", có mã số #318040, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu