Cho thuê nhà 3 tầng ngõ 184 đường trần khát chân, hai bà trưng, hà nội.
Đường Đê Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
5 triệu
18 m2 (3x6)
3 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà 3 tầng ngõ 184 đường Trần Khát Chân, Hai Bà Trưng, Hà Nội.- Diện tích 18 m2 x 3 tầng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 18 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 3 tầng ngõ 184 đường trần khát chân, hai bà trưng, hà nội.", có mã số #319392, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu