TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cho thuê nhà 6 tầng – ngõ hàng bún, ba đình, hà nội
Đường 10, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
10 triệu
22 m2 (3x5)
1 pn
1 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ 6 TẦNG – NGÕ HÀNG BÚN, BA ĐÌNH, HÀ NỘI- Diện tích: 22m² × 6 tầng- Nhà mới, sạch sẽ, có bếp và WC từng tầng.- Ngõ rộng, yên tĩnh, khu dân cư an ninh.- Gần chợ, quán ăn, trường học, bệnh viện, cửa hàng tiện lợi.- Phù hợp ở gia đình nhỏ, nhóm bạn hoặc làm homestay / cho thuê phòng.- Giá thuê: 10 triệu/tháng (thương lượng cho khách thiện trí)???? Ưu tiên thuê lâu dàiLiên hệ chính chủ: 0376913106
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 22 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cho thuê nhà 6 tầng – ngõ hàng bún, ba đình, hà nội", có mã số #307594, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu