Cho thuê nhà nguyên căn đẹp , ngõ 5b phạm phú thứ, hạ lý
Phường Hạ Lý, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng
10 triệu
30 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN ĐẸP , NGÕ 5B PHẠM PHÚ THỨ, HẠ LÝ
\'\' Nhà riêng gọn gàng, sạch đẹp, khu dân cư văn minh, phù hợp hộ gia đình hoặc người đi làm cần không gian ở ổn định, riêng tư.** Ngõ 5B Phạm Phú Thứ, Phường Hạ Lý, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng* * Giá thuê: 10 triệu/tháng- Thanh toán: đóng 3 tháng, cọc 1 tháng
* Diện tích: 30m2 x 2,5 tầng* Công năng đầy đủ:- cấu trúc : 2 phòng ngủ , 2 WC- Phòng khách , Bếp riêng- Gác lửng rộng- Nhà thoáng, ở ngay- Có sẵn bình nóng lạnh- Ngõ rộng, sinh hoạt thuận tiện- Căn nhà nằm ngay sau nhà mặt đường, vị trí thuận tiện di chuyển, gần chợ, trường học và trung tâm. Khu dân cư yên tĩnh, phù hợp ở lâu dài.
_ Ai đang cần tìm nhà khu trung tâm, tầm giá hợp lý thì căn này rất đáng xem.
* Liên hệ ngay: 09148458 năm 0
\'\' Nhà riêng gọn gàng, sạch đẹp, khu dân cư văn minh, phù hợp hộ gia đình hoặc người đi làm cần không gian ở ổn định, riêng tư.** Ngõ 5B Phạm Phú Thứ, Phường Hạ Lý, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng* * Giá thuê: 10 triệu/tháng- Thanh toán: đóng 3 tháng, cọc 1 tháng
* Diện tích: 30m2 x 2,5 tầng* Công năng đầy đủ:- cấu trúc : 2 phòng ngủ , 2 WC- Phòng khách , Bếp riêng- Gác lửng rộng- Nhà thoáng, ở ngay- Có sẵn bình nóng lạnh- Ngõ rộng, sinh hoạt thuận tiện- Căn nhà nằm ngay sau nhà mặt đường, vị trí thuận tiện di chuyển, gần chợ, trường học và trung tâm. Khu dân cư yên tĩnh, phù hợp ở lâu dài.
_ Ai đang cần tìm nhà khu trung tâm, tầm giá hợp lý thì căn này rất đáng xem.
* Liên hệ ngay: 09148458 năm 0
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn đẹp , ngõ 5b phạm phú thứ, hạ lý", có mã số #321125, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu