Cho thuê nhà tại phường tây tựu, bắc từ liêm, hà nội
Đường Tây Tựu, Phường Tây Tựu, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
6.5 triệu
60 m2 (5x14)
3 pn
3 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ TẠI PHƯỜNG TÂY TỰU, BẮC TỪ LIÊM, HÀ NỘI- Diện tích 60m2 x 5 tầng mới xây, có thang máy
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê văn phòng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà tại phường tây tựu, bắc từ liêm, hà nội", có mã số #309431, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu