Hot hot hot – cần bán gấp căn nhà đẹp tại phước minh – huyện thuận nam – tỉnh ninh thuận
Xã Phước Minh, Huyện Thuận Nam, Ninh Thuận
1 tỷ
157 m2 (9x18)
2 pn
1 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
HOT HOT HOT – CẦN BÁN GẤP CĂN NHÀ ĐẸP TẠI Phước Minh – Huyện Thuận Nam – Tỉnh Ninh Thuận
* Diện tích: 157 m² (ngang 9 m × dài 18 m)* Giá bán: 1 tỷ (thương lượng)* Mô tả: Nhà 2 mặt tiền, gần chợ, gần trường học, thuận tiện ở hoặc kinh doanh* Vị trí: Gần chợ Lạc Tiến, khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện* Tiện ích xung quanh: Gần trường học, chợ, đầy đủ tiện ích sinh hoạt* Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG, sang tên nhanh chóng* Tiềm năng: Vị trí đẹp 2 mặt tiền, giá tốt, khả năng sinh lời cao* Liên hệ: 0965044422
* Diện tích: 157 m² (ngang 9 m × dài 18 m)* Giá bán: 1 tỷ (thương lượng)* Mô tả: Nhà 2 mặt tiền, gần chợ, gần trường học, thuận tiện ở hoặc kinh doanh* Vị trí: Gần chợ Lạc Tiến, khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện* Tiện ích xung quanh: Gần trường học, chợ, đầy đủ tiện ích sinh hoạt* Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG, sang tên nhanh chóng* Tiềm năng: Vị trí đẹp 2 mặt tiền, giá tốt, khả năng sinh lời cao* Liên hệ: 0965044422
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Ninh Thuận |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 157 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hot hot hot – cần bán gấp căn nhà đẹp tại phước minh – huyện thuận nam – tỉnh ninh thuận", có mã số #317268, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu