Lan anh avenue – shophouse 3 tầng - sổ trao tay nhà khai thác ngay: 4 tỷ. vũ 0933910039
Đường ĐT 752, Xã Hội Nghĩa, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương
4 tỷ
100 m2 (5x20)
6 pn
4 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
LAN ANH AVENUE – SHOPHOUSE 3 TẦNG - SỔ TRAO TAY NHÀ KHAI THÁC NGAY:
????
????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 40 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Lan anh avenue – shophouse 3 tầng - sổ trao tay nhà khai thác ngay: 4 tỷ. vũ 0933910039", có mã số #319786, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu