Liền kề 4 tầng - sở hữu lâu dài trong quần thể đại tiện ích vinhomes global gate hạ long - chỉ 7x tỷ
Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
7 tỷ 800 triệu
60 m2 (5x12)
6 pn
5 wc
05-05-2026
Thông tin mô tả:
Vinhomes Global Gate Hạ Long *SỐNG ĐẲNG CẤP TẠI BÌNH MINH 1 – NƠI CON TRẺ TỰ BỘ ĐẾN TRƯỜNG *
Anh chị đang tìm không gian sống hoàn hảo cho gia đình? Căn liền kề BM6-03 là câu trả lời.
Tiện ích: Chỉ 3 phút tới trường học quốc tế và tổ hợp giải trí.
Thiết kế: 4 tầng rộng thoáng, tổng diện tích sàn gần 180
Anh chị đang tìm không gian sống hoàn hảo cho gia đình? Căn liền kề BM6-03 là câu trả lời.
Tiện ích: Chỉ 3 phút tới trường học quốc tế và tổ hợp giải trí.
Thiết kế: 4 tầng rộng thoáng, tổng diện tích sàn gần 180
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Quảng Ninh |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Liền kề 4 tầng - sở hữu lâu dài trong quần thể đại tiện ích vinhomes global gate hạ long - chỉ 7x tỷ", có mã số #318924, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu