Liền kề vỹ yến, 77m, mặt tiền 7m, 3 thoáng, ôtô dừng đỗ ngày đêm
Đường Nam Đuống, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
13 tỷ 200 triệu
77 m2 (7x11)
4 pn
5 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Liền kề Vỹ Yến, 77m, mặt tiền 7m, 3 thoáng, ôtô dừng đỗ ngày đêm
-Vị trí : mặt Nam Đuống, gần cầu Đông Trù, cách trung tâm hội nghị VEC-Vin Cổ Loa 10 phút lái xe
-Diện tích 77m x 4 tầng, mặt tiền 7m
-Vị trí : mặt Nam Đuống, gần cầu Đông Trù, cách trung tâm hội nghị VEC-Vin Cổ Loa 10 phút lái xe
-Diện tích 77m x 4 tầng, mặt tiền 7m
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Liền kề vỹ yến, 77m, mặt tiền 7m, 3 thoáng, ôtô dừng đỗ ngày đêm", có mã số #320027, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu