Nhà mới sc ngay trường thcs nguyễn quốc phú dx14 tân vĩnh hiệp, bình dương 920tr
Đường ĐT 746, Xã Tân Vĩnh Hiệp, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương
920 triệu
46 m2 (4x11.5)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà sc ngay trường THCS Nguyễn Quốc Phú Dx14 Tân Vĩnh Hiệp, Bình Dương 920tr - Nhà bố trí 2 phòng ngủ 2 nhà vs trên dưới - Đường oto 4 m thông- Điện riêng nước sạch - Dt 4x11,5 nhà mới cứng Đường Thông giá chỉ 920 tr Liên hệ 0946319134 cc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới sc ngay trường thcs nguyễn quốc phú dx14 tân vĩnh hiệp, bình dương 920tr", có mã số #317602, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu