TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Sốc! chỉ còn 1 căn nhà phố 3 tầng kề sát đh việt đức – kinh doanh hoặc ở đều phù hợp
Đường 13, Phường Thới Hòa, Thị xã Bến Cát, Bình Dương
1 tỷ 900 triệu
85 m2 (5x17)
3 pn
3 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
SỐC! CHỈ CÒN 1 CĂN NHÀ PHỐ 3 TẦNG KỀ SÁT ĐH VIỆT ĐỨC – KINH DOANH HOẶC Ở ĐỀU PHÙ HỢP
Vị trí: Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương. Đường trước nhà rộng 12m, thông thoáng, cách Quốc lộ 13 khoảng 500m, khu vực phát triển nhanh, gần Đại học Việt Đức.
Vị trí: Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương. Đường trước nhà rộng 12m, thông thoáng, cách Quốc lộ 13 khoảng 500m, khu vực phát triển nhanh, gần Đại học Việt Đức.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Sốc! chỉ còn 1 căn nhà phố 3 tầng kề sát đh việt đức – kinh doanh hoặc ở đều phù hợp", có mã số #308826, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu