Tìm nữ ở ghép trong căn hộ 2 ngủ ở vp6 linh đàm, em đi làm cả ngày, không sử dụng hết nhà
Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
3.5 triệu
60 m2 (6x10)
2 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Em ở VP6 Linh Đàm, em đi làm cả ngày không sử dụng hết nhà nên đang tìm bạn nữ ở ghép vừa vui vừa có người share tài chính. Nhà 62m2, có 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh. Em ở 1 ngủ, thừa 1 ngủ, em đi làm cả ngày, tối 7h em mới về nhà! Cuối tuần em hay đi về nội về ngoại, ko mấy khi ở nhà!
- Tài chính 3.5tr
- Tài chính 3.5tr
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tìm nữ ở ghép trong căn hộ 2 ngủ ở vp6 linh đàm, em đi làm cả ngày, không sử dụng hết nhà", có mã số #323723, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu