???? nhà quận 12 giáp gò vấp – full công năng
Đường 18, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
7 tỷ 200 triệu
75 m2 (44x19)
4 pn
4 wc
05-05-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ QUẬN 12 GIÁP GÒ VẤP – FULL CÔNG NĂNG ???????? Trường Chinh – gần Phan Văn Hớn???? 4 tầng BTCT – 5PN – ban công rộng???? HXH – khu dân cư sầm uất???? Nhà mới – ở ngay hoặc kinh doanh tốt???? Giá chỉ 7.2 TỶ (TL chính chủ)???? 0909099043 Hải Nhà Phố
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà quận 12 giáp gò vấp – full công năng", có mã số #318871, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu