Cho thuê mặt bằng kinh doanh, văn phòng, kho bãi, nhà ở liên hồng, đan phượng
Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Phùng, Huyện Đan Phượng, Hà Nội
5 triệu
150 m2 (10x15)
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê mặt bằng kinh doanh, văn phòng, kho bãi, nhà ở....phù hợp nhiều nhu cầu và mục đích sử dụng.*Phù hợp làm quán ăn sáng, ăn đêm, quán nhậu....bia hơi, văn phòng, kho bãi, cơ sở sản xuất ....*Vị trí:- ngay ngã 3 đê Thôn Tổ, Liên Hồng.- diện tích sàn 1: 110m2; sàn 2: 150 m2, mặt tiền 11m, điện nước đầy đủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng kinh doanh, văn phòng, kho bãi, nhà ở liên hồng, đan phượng", có mã số #308253, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu