Cho thuê nhà mặt phố huế - đối diện chợ hôm
Phố Huế, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thỏa thuận
80 m2 (5x16)
3 pn
3 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ MẶT PHỐ HUẾ - ĐỐI DIỆN CHỢ HÔM- VỈA HÈ RỘNG .- CÓ THANG MÁY- MẶT TIỀN : 4m - DIỆN TÍCH 80m2 x 3 Tầng- Giá thuê: THỎA THUẬN- Vị trí : Ngay trên phố Huế sầm uất, đối diện chợ Hôm -Via hè rộng, thoáng, Phù hợp nhiều loại hình kinh doanh .
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt phố huế - đối diện chợ hôm", có mã số #308461, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu