Mình cần nhượng phòng 392 kim giang, phường đại kim, quận hoàng mai, hà nội – 2,6 triệu
Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
2.6 triệu
15 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
MÌNH CẦN NHƯỢNG PHÒNG 392 KIM GIANG, PHƯỜNG ĐẠI KIM, QUẬN HOÀNG MAI, HÀ NỘI – 2,6 TRIỆU/THÁNG
- Có thể chuyển vào từ đầu tháng 6, hợp đồng đến tháng 11.- Giá phòng: 2,6 triệu/tháng (VSC)- Diện tích: 15m2- Gần Đại học Thăng Long- Nhà không chung chủ, giờ giấc tự do- Có sẵn palet, tủ, điều hoà, nóng lạnh- Máy giặt dùng chung*DỊCH VỤ:+ Điện: 3.8k/ số+ Nước 35k/ khối+ Dịch vụ chung: 100k/ người (Máy giặt, dọn vệ sinh, rác...)+ Wifi: 100k/ phòng
=>Liên hệ: 0343633707
- Có thể chuyển vào từ đầu tháng 6, hợp đồng đến tháng 11.- Giá phòng: 2,6 triệu/tháng (VSC)- Diện tích: 15m2- Gần Đại học Thăng Long- Nhà không chung chủ, giờ giấc tự do- Có sẵn palet, tủ, điều hoà, nóng lạnh- Máy giặt dùng chung*DỊCH VỤ:+ Điện: 3.8k/ số+ Nước 35k/ khối+ Dịch vụ chung: 100k/ người (Máy giặt, dọn vệ sinh, rác...)+ Wifi: 100k/ phòng
=>Liên hệ: 0343633707
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 15 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mình cần nhượng phòng 392 kim giang, phường đại kim, quận hoàng mai, hà nội – 2,6 triệu", có mã số #321451, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu