Nhượng lại phòng – ngõ 141 trương định, tương mai, hoàng mai, hà nội
Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5.1 triệu
20 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHƯỢNG LẠI PHÒNG – NGÕ 141 TRƯƠNG ĐỊNH, TƯƠNG MAI, HOÀNG MAI, HÀ NỘI* Do có việc gia đình nên đầu tháng 6 mình cần nhượng lại phòng đang ở. Mình ở đây thấy rất ổn, chủ nhà dễ tính, mọi người trong nhà văn minh và yên tĩnh.
* Diện tích: 20m2- Full đồ, chỉ việc xách vali vào ở- Có ban công, sạch sẽ, thoáng mát- Không chung chủ, cửa vân tay, có thang máy** Giá thuê: 5tr1/tháng – cọc 1 tháng+ Bạn nào vào ở luôn mình tặng tiền nhà tháng này + Điện: 4k/số+ Nước: 35k/khối+ Vệ sinh chung: 150k+ Mạng: 100k- Hợp đồng của mình đến tháng 8 là hết, các bạn có thể ký tiếp hoặc làm hợp đồng mới trực tiếp với chủ nhà.=> Liên hệ: 0983492484 (gọi trực tiếp hoặc Zalo)
* Diện tích: 20m2- Full đồ, chỉ việc xách vali vào ở- Có ban công, sạch sẽ, thoáng mát- Không chung chủ, cửa vân tay, có thang máy** Giá thuê: 5tr1/tháng – cọc 1 tháng+ Bạn nào vào ở luôn mình tặng tiền nhà tháng này + Điện: 4k/số+ Nước: 35k/khối+ Vệ sinh chung: 150k+ Mạng: 100k- Hợp đồng của mình đến tháng 8 là hết, các bạn có thể ký tiếp hoặc làm hợp đồng mới trực tiếp với chủ nhà.=> Liên hệ: 0983492484 (gọi trực tiếp hoặc Zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhượng lại phòng – ngõ 141 trương định, tương mai, hoàng mai, hà nội", có mã số #321578, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu