♥ ???? lô góc, sát mt nguyễn du, 65tr/tháng - 19 phòng full nội thất ????
Đường Nguyễn Du, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
11 tỷ 500 triệu
115 m2 (77x15)
19 pn
19 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
♥ ???? Lô Góc, SÁT MT Nguyễn Du, 65TR/THÁNG - 19 PHÒNG FULL NỘI THẤT ????
• Diện tích: 115 m2 (Lô góc cực thoáng). Ngang rộng 7.7m.
• Quy mô: 4 tầng, 19 phòng khép kín, nội thất Malaysia cao cấp.
• Diện tích: 115 m2 (Lô góc cực thoáng). Ngang rộng 7.7m.
• Quy mô: 4 tầng, 19 phòng khép kín, nội thất Malaysia cao cấp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 77 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 115 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 19 |
| Nhà tắm | 19 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ ???? lô góc, sát mt nguyễn du, 65tr/tháng - 19 phòng full nội thất ????", có mã số #321528, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu