????10 tầng mặt phố nguyễn khang, cầu giấy 116m2, mặt tiền siêu vip, 71 tỷ
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
71 tỷ
116 m2 (14x9)
10 pn
10 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
HAI MẶT TIỀN - VĂN PHÒNG - VIEW SÔNG
Bán gấp Tòa mặt phố Nguyễn Khang - Cầu Giấy.
+ DT 116m2 x 10T mặt tiền khủng 14m, thiết kế thông sàn các tầng, đầy đủ PCCC tiêu chuẩn.
HAI MẶT TIỀN - VĂN PHÒNG - VIEW SÔNG
Bán gấp Tòa mặt phố Nguyễn Khang - Cầu Giấy.
+ DT 116m2 x 10T mặt tiền khủng 14m, thiết kế thông sàn các tầng, đầy đủ PCCC tiêu chuẩn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 14 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 116 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????10 tầng mặt phố nguyễn khang, cầu giấy 116m2, mặt tiền siêu vip, 71 tỷ", có mã số #324354, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu