???? bán tòa building hồ tùng mậu - 9 tầng thang máy - ô tô tránh - dt 250 tr/th - 84,5 tỷ
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
84 tỷ 500 triệu
160 m2 (8x20)
9 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 160m2, mặt tiền rộng 8m cực kỳ bề thế. Tòa nhà mới tinh, gần khu đô thị Goldmark City, mang lại không gian vô cùng thoáng sáng và đẳng cấp.
₋ Thiết kế hiện đại gồm 9 tầng, trang bị thang máy tốc độ cao. Từ tầng 1 đến tầng 8 thiết kế thông sàn tối ưu diện tích, tầng 9 là sân thượng. Tòa nhà đã có đầy đủ GPXD, trang bị hệ thống PCCC đạt chuẩn chất lượng cùng nội thất cao cấp, hiện đang cho thuê kín phòng với dòng tiền cực khủng 250 triệu/tháng.
₋ Vị trí đắc địa hiếm có, khu vực giao thương nhộn nhịp, tập trung vô vàn trường Đại họ
₋ Diện tích 160m2, mặt tiền rộng 8m cực kỳ bề thế. Tòa nhà mới tinh, gần khu đô thị Goldmark City, mang lại không gian vô cùng thoáng sáng và đẳng cấp.
₋ Thiết kế hiện đại gồm 9 tầng, trang bị thang máy tốc độ cao. Từ tầng 1 đến tầng 8 thiết kế thông sàn tối ưu diện tích, tầng 9 là sân thượng. Tòa nhà đã có đầy đủ GPXD, trang bị hệ thống PCCC đạt chuẩn chất lượng cùng nội thất cao cấp, hiện đang cho thuê kín phòng với dòng tiền cực khủng 250 triệu/tháng.
₋ Vị trí đắc địa hiếm có, khu vực giao thương nhộn nhịp, tập trung vô vàn trường Đại họ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa building hồ tùng mậu - 9 tầng thang máy - ô tô tránh - dt 250 tr/th - 84,5 tỷ", có mã số #322358, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu