???? bán tòa phân lô lê đức thọ - vỉa hè - 3 ô tô tránh - 8 tầng thông sàn - 71 tỷ
Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
71 tỷ
120 m2 (7x19)
8 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 120m2, mặt tiền rộng 7m bề thế. Thửa đất vuông đẹp, hoa hậu, sở hữu không gian thoáng sáng lý tưởng cho mọi loại hình kinh doanh.
₋ Thiết kế tòa nhà mới tinh, hiện đại gồm 8 tầng có tầng hầm để xe rộng rãi. Toàn bộ thiết kế thông sàn văn phòng tối ưu hóa diện tích sử dụng, trang bị thang máy tốc độ cao bố trí cuối nhà và hệ thống tiện ích chuẩn chỉ, cực kỳ phù hợp làm trụ sở công ty, khách sạn, spa hoặc showroom.
₋ Vị trí đắc địa thuộc khu phân lô VIP Lê Đức Thọ, kinh doanh sầm uất ngày đêm. Đường trước nhà rộng thênh thang 3 ô
₋ Diện tích 120m2, mặt tiền rộng 7m bề thế. Thửa đất vuông đẹp, hoa hậu, sở hữu không gian thoáng sáng lý tưởng cho mọi loại hình kinh doanh.
₋ Thiết kế tòa nhà mới tinh, hiện đại gồm 8 tầng có tầng hầm để xe rộng rãi. Toàn bộ thiết kế thông sàn văn phòng tối ưu hóa diện tích sử dụng, trang bị thang máy tốc độ cao bố trí cuối nhà và hệ thống tiện ích chuẩn chỉ, cực kỳ phù hợp làm trụ sở công ty, khách sạn, spa hoặc showroom.
₋ Vị trí đắc địa thuộc khu phân lô VIP Lê Đức Thọ, kinh doanh sầm uất ngày đêm. Đường trước nhà rộng thênh thang 3 ô
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa phân lô lê đức thọ - vỉa hè - 3 ô tô tránh - 8 tầng thông sàn - 71 tỷ", có mã số #322364, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu