???? bán tòa vp lê đức thọ - nam từ liêm - 11 tầng thang máy - view svđ mỹ đình - dòng tiền 300 tr/tháng - 69 tỷ
Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
69 tỷ
120 m2 (7x19)
3 pn
15 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 120m2, mặt tiền rộng 7m bề thế. Mặt tiền full kính phản quang cao cấp, phía sau có ô thoáng 1m làm lối thoát hiểm, tòa nhà cực kỳ thoáng đãng và an toàn.
₋ Thiết kế 11 tầng đẳng cấp, tổng diện tích sàn 1250m2, thang máy nhập khẩu 1000kg. Tầng 1 là hầm; Tầng 2 - 8 thông sàn văn phòng (mỗi tầng 2 WC); Tầng 9 là 2 phòng ngủ lớn; Tầng 10 - 11 là Penthouse Duplex thông tầng cao 6.5m view trọn SVĐ Mỹ Đình. Dòng tiền tự vận hành đạt 300 triệu/tháng.
₋ Vị trí đắc địa trung tâm Mỹ Đình. Khu vực
₋ Diện tích 120m2, mặt tiền rộng 7m bề thế. Mặt tiền full kính phản quang cao cấp, phía sau có ô thoáng 1m làm lối thoát hiểm, tòa nhà cực kỳ thoáng đãng và an toàn.
₋ Thiết kế 11 tầng đẳng cấp, tổng diện tích sàn 1250m2, thang máy nhập khẩu 1000kg. Tầng 1 là hầm; Tầng 2 - 8 thông sàn văn phòng (mỗi tầng 2 WC); Tầng 9 là 2 phòng ngủ lớn; Tầng 10 - 11 là Penthouse Duplex thông tầng cao 6.5m view trọn SVĐ Mỹ Đình. Dòng tiền tự vận hành đạt 300 triệu/tháng.
₋ Vị trí đắc địa trung tâm Mỹ Đình. Khu vực
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 11 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 15 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa vp lê đức thọ - nam từ liêm - 11 tầng thang máy - view svđ mỹ đình - dòng tiền 300 tr/tháng - 69 tỷ", có mã số #322360, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu