???? bán toà vp xuân la - tây hồ - 250m2 - 10 tầng - hoàn công sổ đỏ - pccc tp - 165 tỷ
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
164 tỷ
250 m2 (8x32)
10 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 250m2, mặt tiền rộng 8m cực bề thế, sổ đỏ chính chủ, đã hoàn công đầy đủ trên sổ.
₋ Kết cấu chuẩn mực gồm 9 tầng nổi và 1 tầng hầm mới tinh. Thiết kế từ tầng 1 đến tầng 8 thông sàn toàn bộ, tối ưu không gian làm văn phòng. Tầng hầm làm gara ô tô xe máy rộng rãi. Tầng 9 là tum kỹ thuật thang máy.
₋ Hệ thống PCCC đạt tiêu chuẩn mới nhất, đã có nghiệm thu của Thành phố. Chủ đầu tư cam kết hỗ trợ vận hành, bảo trì, nâng cấp trọn đời.
₋ Vị trí VIP
₋ Diện tích 250m2, mặt tiền rộng 8m cực bề thế, sổ đỏ chính chủ, đã hoàn công đầy đủ trên sổ.
₋ Kết cấu chuẩn mực gồm 9 tầng nổi và 1 tầng hầm mới tinh. Thiết kế từ tầng 1 đến tầng 8 thông sàn toàn bộ, tối ưu không gian làm văn phòng. Tầng hầm làm gara ô tô xe máy rộng rãi. Tầng 9 là tum kỹ thuật thang máy.
₋ Hệ thống PCCC đạt tiêu chuẩn mới nhất, đã có nghiệm thu của Thành phố. Chủ đầu tư cam kết hỗ trợ vận hành, bảo trì, nâng cấp trọn đời.
₋ Vị trí VIP
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 32 m |
| Diện tích | 250 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán toà vp xuân la - tây hồ - 250m2 - 10 tầng - hoàn công sổ đỏ - pccc tp - 165 tỷ", có mã số #321890, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu