???? mặt phố nguyễn khang, cầu giấy - 85m2 - mt 5m - vỉa hè rộng - kinh doanh đỉnh
Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
51 tỷ 500 triệu
85 m2 (5x17)
5 pn
6 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Diện tích 85m2, xây dựng 5 tầng, mặt tiền 5m. Vị trí đắc địa nhất mặt phố Nguyễn Khang, vỉa hè rộng thênh thang, ô tô dừng đỗ ngày đêm. Khu vực kinh doanh sầm uất, giao thương tấp nập kết nối Hoa Bằng, Yên Hòa, Vũ Phạm Hàm.
⁃ Lợi thế gần đường Thành Thái sắp triển khai, tiềm năng tăng giá trị bất động sản cực lớn. Thiết kế 5 tầng, tối ưu công năng vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê dòng tiền cao. Xung quanh hội tụ đầy đủ tiện ích: trường học các cấp Yên Hòa, chung cư cao cấp và văn phòng.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, sẵn sàng giao dịch n
⁃ Diện tích 85m2, xây dựng 5 tầng, mặt tiền 5m. Vị trí đắc địa nhất mặt phố Nguyễn Khang, vỉa hè rộng thênh thang, ô tô dừng đỗ ngày đêm. Khu vực kinh doanh sầm uất, giao thương tấp nập kết nối Hoa Bằng, Yên Hòa, Vũ Phạm Hàm.
⁃ Lợi thế gần đường Thành Thái sắp triển khai, tiềm năng tăng giá trị bất động sản cực lớn. Thiết kế 5 tầng, tối ưu công năng vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê dòng tiền cao. Xung quanh hội tụ đầy đủ tiện ích: trường học các cấp Yên Hòa, chung cư cao cấp và văn phòng.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, sẵn sàng giao dịch n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? mặt phố nguyễn khang, cầu giấy - 85m2 - mt 5m - vỉa hè rộng - kinh doanh đỉnh", có mã số #321323, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu