???? mặt phố thuỵ khuê, tây hồ - 70m2 - 7 tầng thang máy - toà văn phòng mới kính coong
Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
41 tỷ 500 triệu
70 m2 (5x14)
7 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Diện tích 70m2, xây mới 7 tầng thang máy, mặt tiền 5m. Toạ lạc tại vị trí đẹp trên mặt phố Thuỵ Khuê, khu vực quy hoạch ổn định, hạ tầng đồng bộ. Phù hợp kinh doanh đa dạng: văn phòng, thẩm mỹ viện, spa, phòng khám...
⁃ Thiết kế hiện đại, thông sàn toàn bộ, thang máy và thang bộ bố trí cuối nhà tối ưu diện tích, trang bị đầy đủ hệ thống PCCC tiêu chuẩn.
⁃ Sổ đỏ đẹp, sẵn sàng giao dịch ngay.
⁃ Giá: 41.5 tỷ (có thương lượng).
⁃ Diện tích 70m2, xây mới 7 tầng thang máy, mặt tiền 5m. Toạ lạc tại vị trí đẹp trên mặt phố Thuỵ Khuê, khu vực quy hoạch ổn định, hạ tầng đồng bộ. Phù hợp kinh doanh đa dạng: văn phòng, thẩm mỹ viện, spa, phòng khám...
⁃ Thiết kế hiện đại, thông sàn toàn bộ, thang máy và thang bộ bố trí cuối nhà tối ưu diện tích, trang bị đầy đủ hệ thống PCCC tiêu chuẩn.
⁃ Sổ đỏ đẹp, sẵn sàng giao dịch ngay.
⁃ Giá: 41.5 tỷ (có thương lượng).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? mặt phố thuỵ khuê, tây hồ - 70m2 - 7 tầng thang máy - toà văn phòng mới kính coong", có mã số #321331, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu