♥ mặt tiền thế lữ sát ngô quyền 95m2, 3 mê xịn sò, 4pn, 10.x tỷ
Đường Thế Lữ, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
10 tỷ 900 triệu
95 m2 (5x19)
4 pn
3 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
♥ Mặt Tiền Thế Lữ sát Ngô Quyền 95m2, 3 mê xịn sò, 4PN, 10.x tỷ
+ Bán nhà Mặt Tiền Thế Lữ Sơn Trà gần Cầu Sông Hàn, ra Biển 3 phút, tiện ích hàng đầu
+ DT 95m2, ngang 5m, 3 tầng đúc kiên cố, thiết kế hiện đại, 3 mặt thoáng, chủ để lại nội thất cao cấp
+ 4PN, 3WC, P thờ, sân phơi, sân xe...
+ Giá bán nhanh 10.9 tỷ
Alo Ngay
+ Bán nhà Mặt Tiền Thế Lữ Sơn Trà gần Cầu Sông Hàn, ra Biển 3 phút, tiện ích hàng đầu
+ DT 95m2, ngang 5m, 3 tầng đúc kiên cố, thiết kế hiện đại, 3 mặt thoáng, chủ để lại nội thất cao cấp
+ 4PN, 3WC, P thờ, sân phơi, sân xe...
+ Giá bán nhanh 10.9 tỷ
Alo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ mặt tiền thế lữ sát ngô quyền 95m2, 3 mê xịn sò, 4pn, 10.x tỷ", có mã số #324491, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu