???? một căn nhà đẹp – một cuộc sống tiện nghi ????
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
6 tỷ 500 triệu
35 m2 (35x10)
3 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? MỘT CĂN NHÀ ĐẸP – MỘT CUỘC SỐNG TIỆN NGHI ????Bạn đang tìm: ✔️ Nhà đẹp ở ngay✔️ Giao thông thuận tiện✔️ Gần trung tâm phát triển mạnh????? Đây chính là lựa chọn đáng giá!???? Sát Vành đai 3.5 – ga Nhổn – KĐT Hinode???? Nhà 5 tầng hiện đại????️ 3 phòng ngủ full đồ cực đẹp✨ Chỉ xách vali về ở???? Hữu Thảo: 0814106666
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? một căn nhà đẹp – một cuộc sống tiện nghi ????", có mã số #322257, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu