♥ nhà gần nguyễn hoàng, 115m2, 5 tầng, 18 phòng kd, dòng tiền 8.5%/ năm, hơn 8 tỷ
Đường Nguyễn Hoàng, Phường Bình Hiên, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
8 tỷ 400 triệu
115 m2 (4x22)
18 pn
18 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
♥ Nhà gần Nguyễn Hoàng, 115m2, 5 tầng, 18 phòng KD, dòng tiền 8.5%/ năm, hơn 8 tỷBán nhà kiệt Hoàng Diệu gần Nguyễn Hoàng, Kiệt vào 5m, trước nhà 2.5m, gần kiệt chính 30m.+ DT 115m2, ngang 4m nở hậu 6m, 5 tầng kiên cố sạch đẹp gồm 18 căn hộ full nội thất, vận hành dòng tiền ~60tr/tháng, ~8-9%/ năm.+ Có hệ thống điện năng lượng mặt trời 6KWH (giảm chi phí vận hành)+ Hệ thống PCCC tiêu chuẩn.+ Chủ thiện chí bán hỗ trợ vay 3 bên tới gần 7 tỷ.+ Giá bán 8.4 tỷAlo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 115 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 18 |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ nhà gần nguyễn hoàng, 115m2, 5 tầng, 18 phòng kd, dòng tiền 8.5%/ năm, hơn 8 tỷ", có mã số #321083, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu