Bán căn hộ chung cư apec- aqua park 68m2- hai ngủ. giá 3,4 tỷ
Phường Ngô Quyền, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang
3 tỷ 400 triệu
68 m2 (6x12)
2 pn
2 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Thông tin Căn Hộ : Căn hộ 2 phòng ngủ. Diện tích 67,95m². Tại Tầng 24 của Tòa nhà APEC - AQUAPARK Bắc Giang. Ban công hướng trục đường Nguyễn Văn Cừ.Song song bên cạnh là Tòa nhà cao tầng SAIGON TELL. Và đối diện bên kia đường Nguyễn Văn Cừ là Dự án nhà Cao tầng đang xây dựng tiếp theo.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bắc Giang |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 25 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 21 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn hộ chung cư apec- aqua park 68m2- hai ngủ. giá 3,4 tỷ", có mã số #322337, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu