Bán căn hộ vinhomes central park – 2pn, 2wc – 111m² – giá 14,5 tỷ
Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP HCM
14 tỷ 500 triệu
111 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN CĂN HỘ VINHOMES CENTRAL PARK – 2PN, 2WC – 111m² – GIÁ 14,5 TỶ- Địa chỉ : Vinhomes Central Park – Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh cũ (nay thuộc Phường Thạnh Mỹ Tây, TP.HCM)- Diện tích: 111m²- Kết cấu: 2 phòng ngủ – 2 WC- Có thể cải tạo thành 3 phòng ngủ- Nội thất cơ bản: điều hòa, tủ lạnh, tủ bếp…- Thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi, phù hợp gia đình ở hoặc đầu tư cho thuê- Công viên ven sông rộng lớn- Hồ bơi, gym, khu BBQ- Trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện- Kết nối nhanh Quận 1 và các khu trung tâm- Giá trị dự án có xu hướng tăng tốt trong thời gian qua, tiềm năng đầu tư cao.* Giá bán: 14,5 tỷ (~130,6 triệu/m2 ) LIÊN HỆ : 0905057064
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 111 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn hộ vinhomes central park – 2pn, 2wc – 111m² – giá 14,5 tỷ", có mã số #323858, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu