TIN HẾT HẠN

(Hết hạn) Bán đất, phân lô, quang lai, tứ hiệp- thanh trì, 84 m2, mặt tiền 6 m, giá nhỉnh 25 tỷ.

Đường Quang Lai, Xã Tứ Hiệp, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

25 tỷ 200 triệu
84 m2 (6x14)
29-11-2025
Thông tin mô tả:
???? BÁN ĐẤT PHÂN LÔ QUANG LAI – TỨ HIỆP- GẤN CHUNG CƯ  – LÔ ĐẤT CỰC ĐẸP – MẶT TIỀN 6M – KINH DOANH ĐỈNH
???? Vị trí: Đất Quang Lai, Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội 
???? Gần chung cư cao cấp, khu vực phát triển mạnh, hạ tầng đồng bộ 
???? Diện tích: 84m² 
???? Mặt tiền: 6m – lô đất vuông vắn, cực đẹp 
???? Giá bán: Nhỉnh 25 tỷ (có thương lượng)
???? LỢI THẾ VÀNG: 
✅ Vị trí đắc địa – gần chung cư– hưởng trọn tiện ích của khu chung cư cao cấp 
✅ Lô đất đẹp – vỉa hè rộng – đường ô tô tránh – kinh doanh, làm văn phòng, spa, phòng khám cực kỳ phù hợp 
✅ Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, dân trí cao 
✅ Giao thông cực thuận – kết nối nhanh đến đường Ngọc Hồi, Giải Phóng, Pháp Vân – Cầu Giẽ
???? Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ – giao dịch ngay
???? Liên hệ: Chị Hòa- 0917918899.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
Danh mục Bán đất Hà Nội
Giấy tờ pháp lý Sổ Đỏ
Chiều ngang 6 m
Chiều rộng (chiều sâu) 14 m
Diện tích 84 m2
Thông tin khác
Loại tin đăng Miễn phí
Ngày cập nhật
Ngày hết hạn
Lưu ý

Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán đất, phân lô, quang lai, tứ hiệp- thanh trì, 84 m2, mặt tiền 6 m, giá nhỉnh 25 tỷ.", có mã số #291621, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.

Tiền lãi -

Bảng tính chỉ có giá trị tham khảo. Vui lòng liên hệ tư vấn trực tiếp để nhận được thông tin chính xác nhất.

Bất động sản khác tại Huyện Thanh Trì

???? cho thuê kho xưởng 1.200m² tại vạn phúc – thanh trì - giá chỉ 55k/m2 3 ảnh

???? cho thuê kho xưởng 1.200m² tại vạn phúc – thanh trì - giá chỉ 55k/m2

66 triệu 1,200 m 2 1wc 1 ngày trước
???? Vị trí cực thuận lợi tại Vạn Phúc, Thanh Trì, HN – kết nối nhanh các tuyến vận chuyển nội thành và liên tỉnh.???? Diện tích: 1.200m²???? Đường xe container ra vào thoải mái.⚡ Trang bị điện 3 pha, nước sinh hoạt đầy đủ.????️ Kho dựng cao ráo, khung thép chắc chắn, mái tôn chống nóng.???? Phù hợp làm kho chứa hàng, xưởng cơ khí…???? Giấy tờ pháp lý đầy đủ, hỗ trợ khách thuê lâu dài.???? Giá thuê cực tốt chỉ: 55.000đ/m² (không xuất VAT)???? Liên hệ 0967503870 để xem kho thực tế.
Cho thuê kho xưởng tại vạn phúc – thanh trì - diện tích 1.200m² -  xe container ra vào 24/7 3 ảnh

Cho thuê kho xưởng tại vạn phúc – thanh trì - diện tích 1.200m² - xe container ra vào 24/7

66 triệu 1,200 m 2 1wc 1 ngày trước
 Vị trí cực thuận lợi tại Vạn Phúc, Thanh Trì, HN – kết nối nhanh các tuyến vận chuyển nội thành và liên tỉnh.???? Diện tích: 1.200m²???? Đường xe container ra vào thoải mái.⚡ Trang bị điện 3 pha, nước sinh hoạt đầy đủ.????️ Kho dựng cao ráo, khung thép chắc chắn, mái tôn chống nóng.???? Phù hợp làm kho chứa hàng, xưởng cơ khí…???? Giấy tờ pháp lý đầy đủ, hỗ trợ khách thuê lâu dài.???? Giá thuê cực tốt chỉ: 55.000đ/m² (không xuất VAT)???? Liên hệ 0984128459 để xem kho thực tế.
???? cho thuê kho xưởng 1.200m² tại vạn phúc – thanh trì  xe container ra vào 24/7 3 ảnh

???? cho thuê kho xưởng 1.200m² tại vạn phúc – thanh trì xe container ra vào 24/7

66 triệu 1,200 m 2 1wc 1 ngày trước
???? Vị trí cực thuận lợi tại Vạn Phúc, Thanh Trì, HN – kết nối nhanh các tuyến vận chuyển nội thành và liên tỉnh.???? Diện tích: 1.200m²???? Đường xe container ra vào thoải mái.⚡ Trang bị điện 3 pha, nước sinh hoạt đầy đủ.????️ Kho dựng cao ráo, khung thép chắc chắn, mái tôn chống nóng.???? Phù hợp làm kho chứa hàng, xưởng cơ khí…???? Giấy tờ pháp lý đầy đủ, hỗ trợ khách thuê lâu dài.???? Giá thuê cực tốt chỉ: 55.000đ/m² (không xuất VAT)???? Liên hệ 0925121868 để xem kho thực tế.