Mở rộng

Bán đất Quận Hải An Giá Rẻ, Cập Nhật T05/2026

Tổng hợp tin đăng rao bán đất tại các khu công nghiệp, cụm công nghiệp, khu dân cư. Đa dạng diện tích, mức giá, vị trí, mục đích sử dụng, cơ sở hạ tầng và luôn được cập nhật hàng ngày. Quận Hải An Giá Rẻ, Cập Nhật T05/2026

• Diện tích lớn nhất
❌❌đất phân lô thư trung - văn cao - 100m - ngang 5 - đường 30m siêu rộng 3 ảnh

❌❌đất phân lô thư trung - văn cao - 100m - ngang 5 - đường 30m siêu rộng

8 tỷ 300 triệu 100 m 2 (5x20) 16-04-2026
❌❌Đất phân lô Thư Trung - Văn Cao - đường siêu rộng • Diện tích: 100m• Ngang 5m dài 20m• Hướng Tây Nam• Đường rộng 30m cả vỉa hè • Lô đất vị trí đẹp, không lỗi gì.• Thông Trung Lực, Văn Cao, Ngô Gia Tự• Sổ đỏ chính chủ• Zá bán: 83 tr/m có thoả thuận__________________________________________ Gọi ngay 093.669.1943 __Đức Phúc
????????đất mặt đường bùi thị tự nhiên - 133m - mặt tiền 5m - ngã 4 phủ thượng đoạn 3 ảnh

????????đất mặt đường bùi thị tự nhiên - 133m - mặt tiền 5m - ngã 4 phủ thượng đoạn

8 tỷ 660 triệu 133 m 2 (5x27) 11-04-2026
????????Đất mặt đường Bùi Thị Tự Nhiên - gần ngã 4 Phủ Thượng Đoạn • Diện tích 133m• Mặt tiền 5m dài ~27m• Hướng Tây Bắc• Đường rộng 10m thông thương • Vị trí kinh doanh cực đông• Gần ngay trường cấp 1,2 và Chợ Đông Hải• Sổ đỏ vuông vắn• Zá 65 tr/m ~ 8.66 tỉ có thỏa thuận__________________________________________????????????????????????ê???? ????????â???? ????ô - ????á???? đị???????? ????ư ????ả???? ????????ò????????☎ĐT/Zalo: 09.8183.6183  __????ũ ????????ế ????????ú????
Đất tái định cư đằng lâm 2  - cạnh sao sáng - 90m - mt 4.8m - đường 12m 3 ảnh

Đất tái định cư đằng lâm 2 - cạnh sao sáng - 90m - mt 4.8m - đường 12m

8 tỷ 90 m 2 (48x19) 10-04-2026
Không lỗi lầm Đất tái định cư Đằng Lâm 2 Hải An D.tích: 89,8m (ngang 4,8 x 19) - Hướng: Bắc - Vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển, có khe kỹ thuật phía sau- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ dân sinh, ngân hàng, nhà hàng ... Gi.á: 90 tr/m (có thỏa thuận) (~ 8 t.ỷ) ☎☎Liên hệ 093.669.1943 Đức Phúc
Đất đẹp - mặt tiền - chính chủ cần bán đất đường phủ thượng đoạn, đông hải 1, hải an, hải phòng 4 ảnh

Đất đẹp - mặt tiền - chính chủ cần bán đất đường phủ thượng đoạn, đông hải 1, hải an, hải phòng

8 tỷ 460 triệu 94 m 2 25-03-2026
ĐẤT ĐẸP - MẶT TIỀN - Chính Chủ Cần Bán Đất Đường Phủ Thượng Đoạn, Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng Diện tích: 94m2.Giá bán: 90tr/m2(Có thương lượng)- Đất nằm ngay mặt tiền đường thuận tiện kinh doanh buôn bán, đầu tư sinh lời- Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần trường học, chợ,...- Dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo- Pháp lý: sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh chóng.- Tiềm năng:  tăng giá trong tương lai gầnMọi nhu cầu liên hệ chính chủ: 0966440710  xem đất
Lô góc - mặt đường trung lực - 100m - mặt tiền 5m - gần lê hồng phong 3 ảnh

Lô góc - mặt đường trung lực - 100m - mặt tiền 5m - gần lê hồng phong

7 tỷ 500 triệu 100 m 2 (5x20) 19-03-2026
⭐⭐Lô Góc - mặt đường Trung Lực siêu hiếm - vị trí kinh doanh đỉnh • Diện tích 100m• Mặt tiền 5m• Hướng Đông• Đường 15m ( vỉa hè ~3m) • 3 mặt thoáng xung quanh• Sổ đỏ chính chủ• Zá 75 tr/m __________________________________________ Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc 
Đất biệt thự vườn hồng - hải an - 125m - ngang 6.5m - đường 8m - đông bắc 4 ảnh

Đất biệt thự vườn hồng - hải an - 125m - ngang 6.5m - đường 8m - đông bắc

7 tỷ 500 triệu 125 m 2 (65x18) 13-03-2026
⛔⛔Bán đất xây Villa - khu Biệt thự Vườn Hồng • Diện tích ~125m• Mặt tiền 6.5m dài 18m• Hướng Đông Bắc• Đường 8m vỉa hè 2 bên • Lô trong cùng sân rộng• Không lỗi lầm• Sổ đỏ chính chủ• Zá 60 tr/m ~ 7.5 tỉ______________________________________ Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
Bán đất lô 16 lê hồng phong - 84m - ngang 7m - đường 12m - giá 9.9 tỉ 4 ảnh

Bán đất lô 16 lê hồng phong - 84m - ngang 7m - đường 12m - giá 9.9 tỉ

9 tỷ 900 triệu 84 m 2 (7x12) 06-03-2026
✅????2 lô liền Lô 16 Lê Hồng Phong - cực hiếm • Diện tích: 42m - Tổng 2 lô = 84m • Ngang 7m dài 12m• Đường rộng 12m cả vỉa hè• Khe kỹ thuật 1.8m • Hướng Tây Bắc• Vị trí tuyến 3 - không lỗi lầm • Sổ đỏ chính chủ• Zá: 118 triệu/m ~ 9.9 tỉ______________________________________ Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
Đất tuyến 2 lê hồng phong - đường siêu to - đối diện bệnh viện hải an 63m - 7.87 tỉ 4 ảnh

Đất tuyến 2 lê hồng phong - đường siêu to - đối diện bệnh viện hải an 63m - 7.87 tỉ

7 tỷ 870 triệu 63 m 2 (42x15) 05-03-2026
????????Đất tuyến 2 Lê Hồng Phong - đường siêu to - đối diện Bệnh Viện Hải An • Diện tích 63m• Ngang 4.2 dài 15• Hướng Tây Bắc• Lòng đường 15m + vỉa hè ~3m • Vị trí tuyến 2 thẳng tắp ra Lê Hồng Phong• Siêu thoáng đẹp, không lỗi lầm• Sổ đỏ • Zá 125 tr/m ~ 7.87 tỉ có bớt______________________________________ Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
Lô đất duy nhất mặt đường phố tô vũ - tuyến 2 văn cao - 82m - giá 8.5 tỉ 4 ảnh

Lô đất duy nhất mặt đường phố tô vũ - tuyến 2 văn cao - 82m - giá 8.5 tỉ

8 tỷ 500 triệu 82 m 2 (4x20) 01-03-2026
⭐⭐Lô đất duy nhất mặt đường phố Tô Vũ - tuyến 2 Văn Cao - Diện tích: 82m2 ngang 4m dài 20.5m- Hướng Tây Tứ Trạch- Đường thực tế rộng 15m cả vỉa hè- Vị trí đắc địa - vừa ở vừa kinh doanh, xây khách sạn, căn hộ dịch vụ- Zá: 8.5 tỷ ______________________________________ SĐT 093.669.1943