Bán nhà mặt phố đại la, 48m2, 6 tầng, mặt tiền 4m, 32.8 tỉ, vỉa hè, kinh doanh đỉnh
Phố Đại La, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
32 tỷ 800 triệu
48 m2 (4x12)
6 pn
6 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
Mặt phố Đại La, trung tâm Hai Bà Trưng, trung tâm huyết mạch thủ đô, kinh doanh đỉnh,
dòng tiền 50tr/tháng
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí vàng mặt phố Đại La – ngay cạnh ngã tư Chợ Mơ, kết nối các tuyến phố lớn: Bạch Mai – Trương Định – Minh Khai.
dòng tiền 50tr/tháng
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí vàng mặt phố Đại La – ngay cạnh ngã tư Chợ Mơ, kết nối các tuyến phố lớn: Bạch Mai – Trương Định – Minh Khai.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố đại la, 48m2, 6 tầng, mặt tiền 4m, 32.8 tỉ, vỉa hè, kinh doanh đỉnh", có mã số #321071, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu