Bán nhà mặt tiền kinh doanh ngang 9m sổ đẹp 3 tầng 150m2 giá chỉ 23,49 tỷ tl
Phường Chương Dương Độ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
23 tỷ 500 triệu
150 m2 (9x18)
5 pn
5 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Kết Cấu : 1 trệt 2 lầu + Sân Thượng đúc ( BTCT ) - Vị trí : nhà mặt tiền khu VIP dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất, Q Bình Tân.- Pháp lý chuẩn vuông vức, chính chủ lâu năm, chưa qua mua bán ( sổ chủ đang vay bank 14 tỷ )- Ngang 9m dài 17m ( SHCN 150m2 ) - Khu được xây dựng 1 hầm 6 tầng + sân thượng- 150m2 giá chủ chào bán 23,49 tỷ Có Thương Lượng- Lh: Thiện Nhà Phố 0933386039
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền kinh doanh ngang 9m sổ đẹp 3 tầng 150m2 giá chỉ 23,49 tỷ tl", có mã số #323761, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu