Bán nhà tầng 1 mặt phố trần hưng đạo – hoàn kiếm, hà nội – giá 10 tỷ
Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
10 tỷ
17 m2 (5x3.5)
1 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ TẦNG 1 MẶT PHỐ TRẦN HƯNG ĐẠO – HOÀN KIẾM, HÀ NỘI – GIÁ 10 TỶ* Địa chỉ: Số 91B phố Trần Hưng Đạo, phường Cửa Nam, quận Hoàn Kiếm, Hà Nội* Diện tích: 17 m²- Mặt tiền: 5 m* Nhà mặt phố (tầng 1) - Sổ đỏ chính chủ
- Nhà nằm tại vị trí trung tâm phố Trần Hưng Đạo – khu vực kinh doanh sầm uất, giao thông thuận tiện, gần nhiều cơ quan, văn phòng, cửa hàng lớn. - Mặt tiền rộng 5m hiếm có trên tuyến phố, rất phù hợp để kinh doanh, mở cửa hàng hoặc đầu tư sinh lời.- Nhà tầng 1, diện tích gọn gàng, dễ khai thác sử dụng. Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, giá trị bất động sản ổn định và tiềm năng tăng giá cao.
* Giá bán: 10 tỷ (có thương lượng)
=> Liên hệ: Chị Bích – 0372 83 97 27
- Nhà nằm tại vị trí trung tâm phố Trần Hưng Đạo – khu vực kinh doanh sầm uất, giao thông thuận tiện, gần nhiều cơ quan, văn phòng, cửa hàng lớn. - Mặt tiền rộng 5m hiếm có trên tuyến phố, rất phù hợp để kinh doanh, mở cửa hàng hoặc đầu tư sinh lời.- Nhà tầng 1, diện tích gọn gàng, dễ khai thác sử dụng. Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, giá trị bất động sản ổn định và tiềm năng tăng giá cao.
* Giá bán: 10 tỷ (có thương lượng)
=> Liên hệ: Chị Bích – 0372 83 97 27
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 17 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà tầng 1 mặt phố trần hưng đạo – hoàn kiếm, hà nội – giá 10 tỷ", có mã số #317087, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu