Bán nhà xưởng đang có thu nhập cho thuê cao, phù hợp đầu tư lâu dài. đã chuyển đổi skc
Đường Hoàng Văn Bổn, Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
29 tỷ 500 triệu
4,000 m2 (40x100)
6 pn
6 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
X134
BÁN NHÀ XƯỞNG 4.000m² – P. HỐ NAI, BIÊN HÒA – ĐỒNG NAI
BÁN NHÀ XƯỞNG 4.000m² – P. HỐ NAI, BIÊN HÒA – ĐỒNG NAI
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 40 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 100 m |
| Diện tích | 4,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà xưởng đang có thu nhập cho thuê cao, phù hợp đầu tư lâu dài. đã chuyển đổi skc", có mã số #317013, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu