Bán nhà xưởng kiên cố, pháp lý hoàn chỉnh,phù hợp đầu tư lâu dài, sẵn xưởng giao liền
Đường Lê Ngô Cát, Xã Hố Nai 3, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
31 tỷ
6,800 m2 (45x152)
6 pn
6 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ XƯỞNG KHUNG THÉP Zamil Kiên Cố. Tại P. Hố Nai. TP Đồng Nai. - Gần nhiều Khu KCN , Cụm CN , CTY lớn đang hoạt động.
Vị trí thuận tiện – phù hợp sản xuất & logistics
- Diện tích đất: 6.800m² - Diện tích xưởng: ~4.500m²
- Giá bán: 31 tỷ (còn thương lượng)
ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:• Xưởng xây dựng kiên cố – kết cấu chắc chắn• Chiều cao xưởng: 12m• Côt Biên cao 8m – phù hợp máy móc lớn- Hệ thống PCCC đầy đủ – đạt chuẩn- Trạm điện riêng 400 KVA
Công năng cực tốt: Phù hợp sản xuất cơ khí, kho vận, logistics Hiện đang có doanh nghiệp Việt Nam thuê sản xuất – dòng tiền ổn định
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư
Vị trí thuận tiện – phù hợp sản xuất & logistics
- Diện tích đất: 6.800m² - Diện tích xưởng: ~4.500m²
- Giá bán: 31 tỷ (còn thương lượng)
ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:• Xưởng xây dựng kiên cố – kết cấu chắc chắn• Chiều cao xưởng: 12m• Côt Biên cao 8m – phù hợp máy móc lớn- Hệ thống PCCC đầy đủ – đạt chuẩn- Trạm điện riêng 400 KVA
Công năng cực tốt: Phù hợp sản xuất cơ khí, kho vận, logistics Hiện đang có doanh nghiệp Việt Nam thuê sản xuất – dòng tiền ổn định
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 152 m |
| Diện tích | 6,800 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà xưởng kiên cố, pháp lý hoàn chỉnh,phù hợp đầu tư lâu dài, sẵn xưởng giao liền", có mã số #318094, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu