Biệt thự 4t đtm dương nội, dt208m2, 62 tỷ hà đông
Đường Lê Quang Đạo, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
62 tỷ
208 m2 (12x17)
6 pn
6 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Biệt thự 4 tầng khu A ĐTM Dương Nội, Hà Đông. DT208m2, MT28m, lô góc 2 mặt thoáng.
- Vị trí trung tâm nhiều tiện ích, gần Trường liên cấp quốc tế Nhật Bản, Siêu thị Aeon Mall, Bệnh viện quốc tế Nam Cường, Công viên Thiên văn học, khách sạn, nhà hàng,.. đầy đủ không thiếu gì.
* Nhà hoàn thiện tâm huyết, Thiết kế gồm:
- Tầng 1: Phòng khách, bếp, phòng ăn, sân vườn rộng thoáng 3 mặt.
- Vị trí trung tâm nhiều tiện ích, gần Trường liên cấp quốc tế Nhật Bản, Siêu thị Aeon Mall, Bệnh viện quốc tế Nam Cường, Công viên Thiên văn học, khách sạn, nhà hàng,.. đầy đủ không thiếu gì.
* Nhà hoàn thiện tâm huyết, Thiết kế gồm:
- Tầng 1: Phòng khách, bếp, phòng ăn, sân vườn rộng thoáng 3 mặt.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 208 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Biệt thự 4t đtm dương nội, dt208m2, 62 tỷ hà đông", có mã số #323925, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu