Biệt thự quảng an - tây hồ – lô góc – ô tô tránh trước nhà – 100mx 5 tầng thang máy
Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
45 tỷ 500 triệu
100 m2 (7x15)
5 pn
6 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Vị trí đỉnh cao trung tâm Xuân Diệu – khu vực tập trung cộng đồng người nước ngoài, an ninh đỉnh, dân trí cao, tiện ích bạt ngàn, vài phút ra Hồ Tây lộng gió.???? Phù hợp: • Ở lâu dài, gia đình nhiều thế hệ • Kết hợp ở & cho thuê chuyên gia, khách Tây • Giữ tài sản, đầu tư sinh lời bền vững khu Hồ Tây✨ Thông tin chi tiết: • Nhà lô góc thoáng sáng vĩnh viễn, ô tô tránh trước nhà, 2 mặt tiền cực hiếm. • Xây mới 5 tầng, thang máy nhập khẩu, thiết kế hiện đại – tối ưu công năng. • Tầng 1: Bếp + phòng ăn siêu rộng, không gian sinh hoạt ấm cúng. • Tầng 2: Phòng khách cực lớn – chuẩn tiếp khách VIP. • Tầng 3, 4, : Mỗi tầng 2 phòng ngủ master siêu rộng, khép kín, full ánh sáng. • Tầng 5: Phòng thờ trang nghiêm, yên tĩnh. • Nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali về ở.Hiện đang cho khách nước ngoài thuê.???? Pháp lý: • Sổ đỏ vuông đẹp như A4, chính chủ. • Sẵn sàng giao dịch ngay.Giá bán (có thương lượng) 45,5 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Biệt thự quảng an - tây hồ – lô góc – ô tô tránh trước nhà – 100mx 5 tầng thang máy", có mã số #310628, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu