Cần bán lô đất vị trí trung tâm - đường hùng vương - p.cam linh (cam ranh) - khánh hòa
Đường Hùng Vương, Xã Cam Thành Nam, Thành phố Cam Ranh, Khánh Hòa
28 tỷ
471 m2 (12x45)
3 pn
3 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ TRUNG TÂM - ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNG - P.CAM LINH (CAM RANH) - KHÁNH HÒA.
- Địa chỉ mới: Phường Cam Linh, Khánh Hòa.
- Địa chỉ mới: Phường Cam Linh, Khánh Hòa.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 45 m |
| Diện tích | 471 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán lô đất vị trí trung tâm - đường hùng vương - p.cam linh (cam ranh) - khánh hòa", có mã số #323579, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu