Chị gái cần tiền bán gấp toà nhà 5 tầng – 28 phòng trọ full khách - yên phong, bắc ninh
Xã Yên Trung, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh
6 tỷ 750 triệu
175 m2 (1x1)
28 pn
28 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
Hàng Chính Chủ không qua ai. Khách ngộp cắt lỗ CHỊ GÁI CẦN TIỀN BÁN GẤP TOÀ NHÀ 5 TẦNG – 28 PHÒNG TRỌ FULL KHÁCH
- Địa chỉ: Ô Cách, Yên Phong- Diện tích: 175m2- Nhà 5 tầng gồm 28 phòng trọ- Điều hoà đầy đủ từng phòng- Hiện đang kín phòng 100%- Dòng tiền ổn định khoảng 30 triệu/tháng
** Vị trí cực đẹp:- Cách chợ chỉ 100m- Cách nhà máy Samsung khoảng 500m- Khu vực đông công nhân, luôn có nhu cầu thuê cao
** Giá bán: 6 tỷ750- Phù hợp mua đầu tư giữ tiền và khai thác dòng tiền lâu dài
=> Anh chị quan tâm liên hệ em 0333.678.198 để xem nhà trực tiếp.
- Địa chỉ: Ô Cách, Yên Phong- Diện tích: 175m2- Nhà 5 tầng gồm 28 phòng trọ- Điều hoà đầy đủ từng phòng- Hiện đang kín phòng 100%- Dòng tiền ổn định khoảng 30 triệu/tháng
** Vị trí cực đẹp:- Cách chợ chỉ 100m- Cách nhà máy Samsung khoảng 500m- Khu vực đông công nhân, luôn có nhu cầu thuê cao
** Giá bán: 6 tỷ750- Phù hợp mua đầu tư giữ tiền và khai thác dòng tiền lâu dài
=> Anh chị quan tâm liên hệ em 0333.678.198 để xem nhà trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Bắc Ninh |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 175 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 28 |
| Nhà tắm | 28 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chị gái cần tiền bán gấp toà nhà 5 tầng – 28 phòng trọ full khách - yên phong, bắc ninh", có mã số #322864, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu