Chỉ với 130 triệu sở hữu ngay căn hộ 2pn hiện đại tại quy nhơn
Phường Trần Quang Diệu, Thành phố Qui Nhơn, Bình Định
130 triệu
56 m2 (6x10)
2 pn
1 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
????CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN - CHUNG CƯ NOXH LONG VÂN MỞ BÁN!* Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường Trần Quốc Hoàn, tọa lạc tại Khu đô thị Long Vân, Phường Quy Nhơn Bắc, Gia Lai.* Điểm đến an cư lý tưởng, đón đầu tương lai.* Đầu tư thông minh: Chỉ từ 130 triệu đồng, sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ hiện đại.* Tiến độ thi công đảm bảo, bàn giao nhà vào Quý I/2027.* Không gian sống xanh, tiện ích đồng bộ: Gần kề quỹ đất y tế, Bệnh viện Quốc tế Long Vân (dự kiến khởi công Q2/2026) và FPT AI Long Vân Quy Nhơn.* Chính sách ưu đãi hấp dẫn: Hỗ trợ vay Ngân Hàng Chính Sách với lãi suất ưu đãi chỉ 5,4%/năm.* Ưu tiên cho khách hàng liên hệ sớm: Cơ hội sở hữu căn hộ tầng đẹp, view thoáng.* Tư vấn chuyên nghiệp 24/7 từ đội ngũ am hiểu dự án.* Nhanh tay nắm bắt cơ hội vàng, sở hữu nhà trung tâm với mức giá hấp dẫn trước khi dự án tăng giá.* Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0949.825.399 (Hằng).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Định |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 20 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 24 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ với 130 triệu sở hữu ngay căn hộ 2pn hiện đại tại quy nhơn", có mã số #310739, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu