Chính chủ cần bán nhà riêng và dãy phòng trọ tại p. mỹ qúy - tp. long xuyên - tỉnh an giang.
Phường Mỹ Quý, Thành phố Long Xuyên, An Giang
3 tỷ 500 triệu
150 m2 (1x1)
1 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ RIÊNG VÀ DÃY PHÒNG TRỌ TẠI P. MỸ QÚY - TP. LONG XUYÊN - TỈNH AN GIANG.
* Nhà Gồm có 1 trệt, 1 lầu + dãy trọ đang cho thuê có 7 phòng.* Tổng diện tích: 150m2 - Nhà 1 trệt 1 lầu, có 1 phòng khách, 1 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, bếp.- Dãy trọ gồm có 7 phòng trọ đang cho thuê full có thu nhập ổn định.- Nhà Xây dựng kiên cố, sạch sẽ.* Tiện ích:- Gần Trung tâm, xung quanh khu dân cư đông đúc.- Gần chợ Mỹ Quý, trường học, bệnh viện, trạm y tế, công viên.- Khu dân cư an ninh tốt.- Giao thông thuận lợi, đi lại thuận tiện.- Phù hợp ở lâu dài, kinh doanh nhà trọ.- Đầu tư sinh lời cao.- Sổ Đỏ Chính Chủ, Pháp Lý rõ ràng
* GIÁ BÁN: 3 tỷ 500 triệu. Có bớt lộc cho khách mua thiện chí.=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT : 0918779732 (Chú Hảo) để đi xem nhà trực tiếp.
* Nhà Gồm có 1 trệt, 1 lầu + dãy trọ đang cho thuê có 7 phòng.* Tổng diện tích: 150m2 - Nhà 1 trệt 1 lầu, có 1 phòng khách, 1 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, bếp.- Dãy trọ gồm có 7 phòng trọ đang cho thuê full có thu nhập ổn định.- Nhà Xây dựng kiên cố, sạch sẽ.* Tiện ích:- Gần Trung tâm, xung quanh khu dân cư đông đúc.- Gần chợ Mỹ Quý, trường học, bệnh viện, trạm y tế, công viên.- Khu dân cư an ninh tốt.- Giao thông thuận lợi, đi lại thuận tiện.- Phù hợp ở lâu dài, kinh doanh nhà trọ.- Đầu tư sinh lời cao.- Sổ Đỏ Chính Chủ, Pháp Lý rõ ràng
* GIÁ BÁN: 3 tỷ 500 triệu. Có bớt lộc cho khách mua thiện chí.=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT : 0918779732 (Chú Hảo) để đi xem nhà trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng An Giang |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán nhà riêng và dãy phòng trọ tại p. mỹ qúy - tp. long xuyên - tỉnh an giang.", có mã số #319639, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu