Chính chủ ) cho thuê đất , mặt bằng làm kho xưởng 1000m² – mặt đường ql32, phúc thọ
Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Phúc Thọ, Huyện Phúc Thọ, Hà Nội
35 nghìn
1,000 m2 (14x70)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
( CHÍNH CHỦ ) CHO THUÊ ĐẤT , MẶT BẰNG LÀM KHO XƯỞNG 1000m² – MẶT ĐƯỜNG QL32, PHÚC THỌ- Vị trí: Đường Lạc Trị, Phúc Thọ, Hà Nội (Gần Ngã Tư Gạch - Mặt đường Quốc lộ 32).
THÔNG TIN CHI TIẾT:- Diện tích: 1000m² (Mặt tiền 14m x 70m).- Giá thuê: 35.000đ/m²/tháng (Giá cực tốt khu vực).- Tiện ích: Có điện 3 pha, nước sạch, xuất được hóa đơn VAT.- Đã có 1 văn phòng rộng đẹp, nền đã đổ bê tông sạch xe công có thể đi vào thoải mái.ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:- Giao thông: Mặt đường lớn, xe Container ra vào, quay đầu thoải mái.- Công năng: Phù hợp làm kho Logistics, xưởng cơ khí, nội thất, kho TMĐT, bãi tập kết hàng...- An ninh: Khu vực dân trí, an ninh tốt, dễ tuyển nhân công.
???? LIÊN HỆ TRỰC
THÔNG TIN CHI TIẾT:- Diện tích: 1000m² (Mặt tiền 14m x 70m).- Giá thuê: 35.000đ/m²/tháng (Giá cực tốt khu vực).- Tiện ích: Có điện 3 pha, nước sạch, xuất được hóa đơn VAT.- Đã có 1 văn phòng rộng đẹp, nền đã đổ bê tông sạch xe công có thể đi vào thoải mái.ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:- Giao thông: Mặt đường lớn, xe Container ra vào, quay đầu thoải mái.- Công năng: Phù hợp làm kho Logistics, xưởng cơ khí, nội thất, kho TMĐT, bãi tập kết hàng...- An ninh: Khu vực dân trí, an ninh tốt, dễ tuyển nhân công.
???? LIÊN HỆ TRỰC
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 14 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 70 m |
| Diện tích | 1,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ ) cho thuê đất , mặt bằng làm kho xưởng 1000m² – mặt đường ql32, phúc thọ", có mã số #310599, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu