Chính chủ cho thuê mặt bằng ngõ 52 đường mỹ đình 2, nam từ liêm, hà nội – kinh doanh cực tốt
Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
12 triệu
50 m2 (4x1)
1 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ MẶT BẰNG NGÕ 52 ĐƯỜNG MỸ ĐÌNH 2, NAM TỪ LIÊM, HÀ NỘI – KINH DOANH CỰC TỐT
* Vị trí: Ngõ 52 đường Mỹ Đình 2, khu vực đông dân cư, giao thông thuận tiện
- Diện tích: 50m²- Mặt tiền: 4m- Ngõ rộng, 2 chiều, thông sang Lê Đức Thọ - Nguyễn Hoàng- Lưu lượng người qua lại đông, cực kỳ phù hợp kinh doanh
** Phù hợp:- Quán ăn, đồ uống- Tạp hoá, cửa hàng tiện lợi- Shop kinh doanh online/offline- Không phù hợp sửa xe
** Ưu điểm:
- Mặt bằng riêng biệt, không chung chủ- Phía trên là chung cư mini, sẵn lượng khách ổn định- Khu vực an ninh tốt, dễ kinh doanh lâu dài
=> Giá thuê: 12 triệu/tháng- Điện: 4.000đ/kWh
=>LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT: Hà - 0988 397 276 ( Call / Zalo ) - KHÔNG TIẾP MÔI GIỚI
* Vị trí: Ngõ 52 đường Mỹ Đình 2, khu vực đông dân cư, giao thông thuận tiện
- Diện tích: 50m²- Mặt tiền: 4m- Ngõ rộng, 2 chiều, thông sang Lê Đức Thọ - Nguyễn Hoàng- Lưu lượng người qua lại đông, cực kỳ phù hợp kinh doanh
** Phù hợp:- Quán ăn, đồ uống- Tạp hoá, cửa hàng tiện lợi- Shop kinh doanh online/offline- Không phù hợp sửa xe
** Ưu điểm:
- Mặt bằng riêng biệt, không chung chủ- Phía trên là chung cư mini, sẵn lượng khách ổn định- Khu vực an ninh tốt, dễ kinh doanh lâu dài
=> Giá thuê: 12 triệu/tháng- Điện: 4.000đ/kWh
=>LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT: Hà - 0988 397 276 ( Call / Zalo ) - KHÔNG TIẾP MÔI GIỚI
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê mặt bằng ngõ 52 đường mỹ đình 2, nam từ liêm, hà nội – kinh doanh cực tốt", có mã số #317946, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu